Lào Cai

Supan Ecolodge

Xem phòng trống
Supan Ecolodge

Khách sạn Supan Ecolodge - Thiên Đường Nghỉ Dưỡng Tại Sa Pa

Khách sạn Supan Ecolodge tọa lạc tại Sử Pán, Sa Pa, Việt Nam, mang đến cho khách hàng một trải nghiệm nghỉ dưỡng tuyệt vời giữa thiên nhiên hùng vĩ. Với hồ bơi ngoài trời, khu vườn xanh mát, và các tiện nghi hiện đại, Supan Ecolodge là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tận hưởng sự thoải mái và thư giãn.

Mô Tả Chung Về Supan Ecolodge

Supan Ecolodge không chỉ đơn thuần là một khách sạn, mà còn là một trải nghiệm sống giữa lòng thiên nhiên. Với các phòng nghỉ được thiết kế sang trọng, mỗi phòng đều có bàn làm việc, ga trải giường êm ái và ban công riêng hướng núi, tạo điều kiện tuyệt vời cho việc thư giãn và ngắm cảnh.

Tiện Nghi Nổi Bật

  • Hồ bơi ngoài trời và khu vực thư giãn.
  • Nhà hàng phục vụ các món ăn buffet, kiểu Á và chay.
  • Các dịch vụ spa và chăm sóc sức khỏe.
  • Quầy lễ tân hoạt động 24 giờ.
  • Wi-Fi miễn phí trong toàn bộ khuôn viên.

Vị Trí Địa Lý Lý Tưởng

Supan Ecolodge nằm ở vị trí đắc địa, dễ dàng tiếp cận các điểm tham quan nổi tiếng của Sa Pa.

Ưu Điểm Về Vị Trí

  • Cách Trạm cáp treo Fansipan chỉ 17 km.
  • Cách Hồ Sa Pa 12 km, lý tưởng cho những chuyến dạo chơi.
  • Gần các khu vực sinh thái và cảnh quan thiên nhiên tuyệt đẹp.
  • Đường đi thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các điểm đến khác.

Các Hoạt Động Giải Trí

Khách lưu trú tại Supan Ecolodge có thể tham gia vào nhiều hoạt động thú vị:

  • Chơi phi tiêu tại khu vực giải trí.
  • Đạp xe khám phá cảnh quan xung quanh.
  • Tham gia các lớp học nấu ăn và tour văn hóa địa phương.
  • Thư giãn tại trung tâm spa và chăm sóc sức khỏe.

Câu Hỏi Thường Gặp

Khách sạn có cung cấp dịch vụ đưa đón sân bay không?

Có, Supan Ecolodge cung cấp dịch vụ đưa đón sân bay miễn phí cho khách hàng.

Thời gian nhận phòng và trả phòng là khi nào?

Thời gian nhận phòng là từ 14:00 đến 15:00 và trả phòng từ 10:00 đến 12:00.

Khách sạn có chấp nhận thú cưng không?

Xin lỗi, khách sạn không cho phép mang thú cưng vào.

Có những loại hình phòng nào tại Supan Ecolodge?

Supan Ecolodge có nhiều loại phòng khác nhau, gồm phòng đơn, phòng đôi và phòng gia đình, đáp ứng nhu cầu của mọi khách hàng.

Đặt Phòng Ngay Hôm Nay!

Hãy đến và trải nghiệm kỳ nghỉ tuyệt vời tại Supan Ecolodge. Đặt phòng ngay hôm nay để tận hưởng những ưu đãi hấp dẫn và dịch vụ tận tâm. Chúng tôi rất mong được chào đón bạn!

Đặt phòng ngay

Vị trí khách sạn:

Sử Pán, Sa Pa, Việt Nam